หนุ่ย

หนุ่ย

Guest

nuiranong@hotmail.com

สอบถามราคาแหวน (1338 views)

24 Oct 2015 19:22

ขอราคาแหวน R0385 R0389 ด้วยคะ

171.6.251.65

หนุ่ย

หนุ่ย

Guest

nuiranong@hotmail.com

Webmaster

Webmaster

Admin

win@jewelrygroup.com

26 Oct 2015 16:12 #1

- มีรุ่นใกล้เคียงนะคะ
แหวนเพชรประกบเหลี่ยมพิเศษ D-E Color ค่ะ
ถ้าหน้าเพชรเท่ากับเพชร 3 กะรัต มีเพชรล้อม ราคา 59,300 บาทค่ะ

* เพชร Heart & Arrow ราคาทุนเก่าพิเศษมากๆค่ะ  ถูกกว่าราคาปัจจุบันกว่า 40% ค่ะ

จิวเวลรี่เพชร Heart & Arrow คุณภาพสูงสุดในราคายุติธรรม เชิญเข้ามาชมสินค้าจริงที่ร้านเลยนะคะ เพราะสินค้ามากกว่า90% กว่าหนึ่งหมื่นรายการไม่ได้ลงเว็บค่ะ

เป็นราคาสินค้า ณ.วันที่ตอบคำถามนะคะ สินค้าแบบเดียวกันSpecเดียวกัน ราคาอาจไม่เท่ากับที่ตอบคำถามไป ก่อนหน้านี้หรือหลังจากนี้ขึ้นอยู่กับต้นทุนสินค้าชิ้นนั้นๆที่เจ้าหน้าที่ดูต้นทุนสินค้าเพื่อนำมาตอบคำถามค่ะ

สินค้าแบบเดียวกันSpecเดียวกัน ราคาอาจแตกต่างกับที่ได้รับคำตอบไปนะคะ เนื่องจากต้นทุนเพชรแต่ละ Lot ไม่เท่ากัน ขึ้นอยู่กับช่วงเวลาที่ผลิตด้วยค่ะ เช่น ถ้าเป็นเพชรต้นทุนเก่า ก่อนราคาเพชรปรับขึ้นก็จะราคาต่ำกว่าสินค้ารุ่นเดียวกันที่ผลิตใหม่ค่ะ

สินค้ารายการไหนหมดสามารถสั่งผลิตได้  ใช้เวลาผลิตไม่เกิน 2 สัปดาห์ค่ะ ห้างเพชรหลีเสงสามารถส่งจิวเวลรี่เพชรโดยมีประกันให้ถึงบ้านท่านฟรีค่ะ

58.11.58.63

Webmaster

Webmaster

Admin

win@jewelrygroup.com

This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy