สุธารัตน์

สุธารัตน์

Guest

sutharat@businesscts.co.th

ขอทราบราคาแหวน รพัส R1214 , 1207 , 1208 คะ (1255 views)

17 Oct 2015 12:00

58.11.21.163

สุธารัตน์

สุธารัตน์

Guest

sutharat@businesscts.co.th

Webmaster

Webmaster

Admin

win@jewelrygroup.com

17 Oct 2015 14:52 #1

แหวนเพชร Heart & Arrow เพชรกลาง 40 ตังค์ ราคาประมาณ 47,000 บาทค่ะ

แหวนรุ่น R1207 ราคาพิเศษ 35,000 บาทค่ะ

แหวนรุ่น R1208 ราคาพิเศษ 79,000 บาทค่ะ

* เพชร Heart & Arrow ราคาทุนเก่าพิเศษมากๆค่ะ  ถูกกว่าราคาปัจจุบันกว่า 40% ค่ะ

จิวเวลรี่เพชร Heart & Arrow คุณภาพสูงสุดในราคายุติธรรม เชิญเข้ามาชมสินค้าจริงที่ร้านเลยนะคะเพราะสินค้ามากกว่า 90% กว่าหนึ่งหมื่นรายการไม่ได้ลงเว็บค่ะ

เป็นราคาสินค้า ณ.วันที่ตอบคำถามนะคะ สินค้าแบบเดียวกันSpecเดียวกันราคาอาจไม่เท่ากับที่ตอบคำถามไปก่อนหน้านี้หรือหลังจากนี้ขึ้นอยู่กับต้นทุนสินค้าชิ้นนั้นๆที่เจ้าหน้าที่ดูต้นทุนสินค้าเพื่อนำมาตอบคำถามค่ะ

สินค้าแบบเดียวกันSpecเดียวกันราคาอาจแตกต่างกับที่ได้รับคำตอบไปนะคะเนื่องจากต้นทุนเพชรแต่ละ Lot ไม่เท่ากันขึ้นอยู่กับช่วงเวลาที่ผลิตด้วยค่ะเช่น ถ้าเป็นเพชรต้นทุนเก่าก่อนราคาเพชรปรับขึ้นก็จะราคาต่ำกว่าสินค้ารุ่นเดียวกันที่ผลิตใหม่ค่ะ
สินค้ารายการไหนหมดสามารถสั่งผลิตได้ ใช้เวลาผลิตไม่เกิน 2 สัปดาห์ค่ะห้างเพชรหลีเสงสามารถส่งจิวเวลรี่เพชรโดยมีประกันให้ถึงบ้านท่านฟรีค่ะ 

58.11.21.163

Webmaster

Webmaster

Admin

win@jewelrygroup.com

This website uses cookies for best user experience, to find out more you can go to our Privacy Policy  and  Cookies Policy